EX Global Telegram Bot photo

Telegram Bot

EX Global

@exglobal_tdbotPublic Bot

នេះជាBot សម្រាប់បងប្អូនបង្កើតគណនីMT5 Trade បានដោយងាយស្រួល និង ឆាប់រហ័ស ⏱️Work: 24/7 Admin: @jisotradingkh

Tự động hóaTiếng ViệtViệt Nam

Tôi là một bot

Tôi là một bot
Type
—
Rating
Apr 27, 2026
Created
Apr 27, 2026, 11:07 PM
Updated
Xem bot

You are viewing English content. To see content in other languages, change the language of the site.

Bot Information

Bot Information
Bot NameEX Global
Username@exglobal_tdbot
CategoryTự động hóa
Rating—
LanguageTiếng Việt
CountryViệt Nam
TypeTôi là một bot
Created27 thg 4, 2026
Last Updated27 thg 4, 2026 • 177 ngày trước
StatusActive

Xếp hạng

Xếp hạng toàn cầu
#16978Không thay đổi
Xếp hạng ngôn ngữ
#148Không thay đổi
Xếp hạng danh mục
#1065Không thay đổi

—

Score

Directory Score

Combines ratings, ranking position, and profile completeness so you can compare bots quickly.

Xếp hạng

Yêu cầu đăng nhập

Frequently Asked Questions

Bot Telegram EX Global là gì?+

EX Global (@exglobal_tdbot) là bot Telegram thuộc Tự động hóa trên tgdio. Xem xếp hạng, đánh giá, nhận xét và lệnh trước khi mở.

Làm sao mở EX Global (@exglobal_tdbot)?+

Mở hồ sơ trên tgdio, dùng View Bot / Open in Telegram để chạy @exglobal_tdbot.

Có nên dùng bot EX Global (Tự động hóa) không?+

Trên tgdio xem đánh giá, nhận xét, xếp hạng và lệnh trước khi mở. So sánh với bot Tự động hóa tương tự.

Xem lệnh và đánh giá EX Global ở đâu?+

Trên tgdio, mở @exglobal_tdbot để xem lệnh, đánh giá, nhận xét và xếp hạng.