Chợ Đêm 2 Mộc Bài Telegram Group photo

Chợ Đêm 2 Mộc Bài

@chodem2Public Group

Chợ Đêm 2 Mộc Bài shares Thực phẩm & Ẩm thực updates and media on Telegram. Join to stay updated.

—

Online Users

2.4k (2,395 members)
Members
—
Rating
—
Online Users
Sep 22, 2026, 8:29 PM
Updated
Apr 14, 2026
Created
Stats

Bạn đang xem nội dung bằng tiếng Việt. Vui lòng thay đổi ngôn ngữ trang web để xem nội dung bằng các ngôn ngữ khác.

Group Information

Group Information
Group NameChợ Đêm 2 Mộc Bài
Username@chodem2
CategoryThực phẩm & Ẩm thực
LanguageTiếng Việt
CountryViệt Nam
Members2,395
Group TypePublic Group
Created14 thg 4, 2026
Last Updated22 thg 9, 2026 • 30 ngày trước
StatusActive

Xếp hạng

Xếp hạng toàn cầu
#82280-11
Xếp hạng ngôn ngữ
#3468Không thay đổi
Xếp hạng danh mục
#284+1

Participant Growth

Total: 2.4K30 Days growth: -30311.2%
08/2408/2909/0309/0809/1309/1809/22
Participant Growth - 30 Days
DateMembers
24:08:20262,698
25:08:20262,635
26:08:20262,635
27:08:20262,635
28:08:20262,635
29:08:20262,635
30:08:20262,635
31:08:20262,635
01:09:20262,635
02:09:20262,635
03:09:20262,639
04:09:20262,639
05:09:20262,639
06:09:20262,639
07:09:20262,639
08:09:20262,639
09:09:20262,639
10:09:20262,639
11:09:20262,639
12:09:20262,639
13:09:20262,510
14:09:20262,510
15:09:20262,510
16:09:20262,510
17:09:20262,510
18:09:20262,510
19:09:20262,510
20:09:20262,510
21:09:20262,510
22:09:20262,395
Participant Growth - Weekly
DateMembers
Week of 13:04:20262,698
Week of 20:04:20262,698
Week of 27:04:20262,698
Week of 04:05:20262,698
Week of 11:05:20262,698
Week of 18:05:20262,698
Week of 25:05:20262,698
Week of 01:06:20262,698
Week of 08:06:20262,698
Week of 15:06:20262,698
Week of 22:06:20262,698
Week of 29:06:20262,698
Week of 06:07:20262,698
Week of 13:07:20262,698
Week of 20:07:20262,698
Week of 27:07:20262,698
Week of 03:08:20262,698
Week of 10:08:20262,698
Week of 17:08:20262,698
Week of 24:08:20262,635
Week of 31:08:20262,639
Week of 07:09:20262,510
Week of 14:09:20262,510
Week of 21:09:20262,395
Participant Growth - Monthly
DateMembers
April 20262,698
May 20262,698
June 20262,698
July 20262,698
August 20262,635
September 20262,395
Participant Growth - Yearly
DateMembers
20262,395

Day-wise increase

DayMembersIncreasePercentage
22:09:20262.4K-115-4.6%
21:09:20262.5K00%
20:09:20262.5K00%
19:09:20262.5K00%
18:09:20262.5K00%
17:09:20262.5K00%
16:09:20262.5K00%
15:09:20262.5K00%
14:09:20262.5K00%
13:09:20262.5K-129-4.9%
12:09:20262.6K00%
11:09:20262.6K00%
10:09:20262.6K00%
09:09:20262.6K00%
08:09:20262.6K00%
07:09:20262.6K00%
06:09:20262.6K00%
05:09:20262.6K00%
04:09:20262.6K00%
03:09:20262.6K+4+0.2%
02:09:20262.6K00%
01:09:20262.6K00%
31:08:20262.6K00%
30:08:20262.6K00%
29:08:20262.6K00%
28:08:20262.6K00%
27:08:20262.6K00%
26:08:20262.6K00%
25:08:20262.6K-63-2.3%
24:08:20262.7K00%

Xếp hạng

Yêu cầu đăng nhập

Frequently Asked Questions

Nhóm Telegram Chợ Đêm 2 Mộc Bài nói về gì?+

Chợ Đêm 2 Mộc Bài (@chodem2) là nhóm Telegram thuộc Thực phẩm & Ẩm thực trên tgdio. Xem xếp hạng, đánh giá và thống kê cộng đồng trước khi tham gia. Hiện có khoảng 2.395 thành viên trên tgdio.

Làm sao để tham gia Chợ Đêm 2 Mộc Bài (@chodem2)?+

Mở hồ sơ trên tgdio, dùng Join / Open in Telegram để tham gia @chodem2.

Chợ Đêm 2 Mộc Bài có phải nhóm Thực phẩm & Ẩm thực tốt không?+

Trên tgdio xem đánh giá, nhận xét, xếp hạng và hoạt động trước khi tham gia. Hiện có khoảng 2.395 thành viên trên tgdio. So sánh với nhóm Thực phẩm & Ẩm thực tương tự.

Xem thống kê Chợ Đêm 2 Mộc Bài ở đâu?+

Trên tgdio, mở @chodem2 để xem thành viên, xếp hạng và đánh giá.