DIF GameFi Telegram Group photo

DIF GameFi

@difgamefiPublic Group

Nơi thảo luận trao đổi và cùng chơi GameFi Channel: @DIF_GameFi Contact: @ntmkhiem

—

Online Users

495 (495 members)
Members
—
Rating
—
Online Users
Oct 18, 2026, 9:58 PM
Updated
Feb 3, 2026
Created
Stats

Bạn đang xem nội dung bằng tiếng Việt. Vui lòng thay đổi ngôn ngữ trang web để xem nội dung bằng các ngôn ngữ khác.

Group Information

Group Information
Group NameDIF GameFi
Username@difgamefi
CategoryThể thao điện tử (Esports)
LanguageTiếng Việt
CountryViệt Nam
Members495
Group TypePublic Group
Created3 thg 2, 2026
Last Updated18 thg 10, 2026 • 3 ngày trước
StatusActive

Xếp hạng

Xếp hạng toàn cầu
#31620+14
Xếp hạng ngôn ngữ
#1057Không thay đổi
Xếp hạng danh mục
#846+1

Participant Growth

Total: 49530 Days growth: +10.2%
09/1909/2409/2910/0410/0910/1410/18
Participant Growth - 30 Days
DateMembers
19:09:2026494
20:09:2026494
21:09:2026497
22:09:2026497
23:09:2026497
24:09:2026497
25:09:2026497
26:09:2026497
27:09:2026497
28:09:2026497
29:09:2026497
30:09:2026497
01:10:2026497
02:10:2026497
03:10:2026497
04:10:2026497
05:10:2026497
06:10:2026497
07:10:2026497
08:10:2026497
09:10:2026497
10:10:2026497
11:10:2026497
12:10:2026497
13:10:2026497
14:10:2026497
15:10:2026497
16:10:2026497
17:10:2026497
18:10:2026495
Participant Growth - Weekly
DateMembers
Week of 09:02:202618,872
Week of 16:02:202618,837
Week of 23:02:202618,828
Week of 02:03:202618,981
Week of 09:03:202618,781
Week of 16:03:202618,721
Week of 23:03:202618,717
Week of 30:03:202618,711
Week of 06:04:202618,711
Week of 13:04:202618,711
Week of 20:04:202618,711
Week of 27:04:202618,711
Week of 04:05:202618,711
Week of 11:05:202618,711
Week of 18:05:202618,711
Week of 25:05:202618,711
Week of 01:06:202618,711
Week of 08:06:202618,711
Week of 15:06:202618,711
Week of 22:06:202618,711
Week of 29:06:202618,711
Week of 06:07:202618,711
Week of 13:07:202618,711
Week of 20:07:202618,711
Week of 27:07:202618,711
Week of 03:08:202618,711
Week of 10:08:202618,711
Week of 17:08:202618,711
Week of 24:08:2026485
Week of 31:08:2026484
Week of 07:09:2026494
Week of 14:09:2026494
Week of 21:09:2026497
Week of 28:09:2026497
Week of 05:10:2026497
Week of 12:10:2026495
Participant Growth - Monthly
DateMembers
February 202618,828
March 202618,711
April 202618,711
May 202618,711
June 202618,711
July 202618,711
August 2026485
September 2026497
October 2026495
Participant Growth - Yearly
DateMembers
2026495

Day-wise increase

DayMembersIncreasePercentage
18:10:2026495-2-0.4%
17:10:202649700%
16:10:202649700%
15:10:202649700%
14:10:202649700%
13:10:202649700%
12:10:202649700%
11:10:202649700%
10:10:202649700%
09:10:202649700%
08:10:202649700%
07:10:202649700%
06:10:202649700%
05:10:202649700%
04:10:202649700%
03:10:202649700%
02:10:202649700%
01:10:202649700%
30:09:202649700%
29:09:202649700%
28:09:202649700%
27:09:202649700%
26:09:202649700%
25:09:202649700%
24:09:202649700%
23:09:202649700%
22:09:202649700%
21:09:2026497+3+0.6%
20:09:202649400%
19:09:202649400%

Xếp hạng

Yêu cầu đăng nhập

Frequently Asked Questions

Nhóm Telegram DIF GameFi nói về gì?+

DIF GameFi (@difgamefi) là nhóm Telegram thuộc Thể thao điện tử (Esports) trên tgdio. Xem xếp hạng, đánh giá và thống kê cộng đồng trước khi tham gia. Hiện có khoảng 495 thành viên trên tgdio.

Làm sao để tham gia DIF GameFi (@difgamefi)?+

Mở hồ sơ trên tgdio, dùng Join / Open in Telegram để tham gia @difgamefi.

DIF GameFi có phải nhóm Thể thao điện tử (Esports) tốt không?+

Trên tgdio xem đánh giá, nhận xét, xếp hạng và hoạt động trước khi tham gia. Hiện có khoảng 495 thành viên trên tgdio. So sánh với nhóm Thể thao điện tử (Esports) tương tự.

Xem thống kê DIF GameFi ở đâu?+

Trên tgdio, mở @difgamefi để xem thành viên, xếp hạng và đánh giá.