Hệ Thống Nhóm Động Trai Hư Telegram Group photo

Hệ Thống Nhóm Động Trai Hư

Hệ Thống Nhóm Động Trai Hư shares Nhóm Giáo dục updates and media on Telegram. Join to stay updated.

Nhóm Giáo dụcTiếng ViệtViệt Nam

—

Online Users

235 (235 members)
Members
—
Rating
—
Online Users
Sep 22, 2026, 8:22 AM
Updated
Feb 27, 2026
Created
Stats

Bạn đang xem nội dung bằng tiếng Việt. Vui lòng thay đổi ngôn ngữ trang web để xem nội dung bằng các ngôn ngữ khác.

Group Information

Group Information
Group NameHệ Thống Nhóm Động Trai Hư
Username@hethongnhomdongtraihu
CategoryNhóm Giáo dục
LanguageTiếng Việt
CountryViệt Nam
Members235
Group TypePublic Group
Created27 thg 2, 2026
Last Updated22 thg 9, 2026 • 29 ngày trước
StatusActive

Xếp hạng

Xếp hạng toàn cầu
#56510-156
Xếp hạng ngôn ngữ
#2293-2
Xếp hạng danh mục
#1848-4

Participant Growth

Total: 23530 Days growth: -62.5%
08/2408/2909/0309/0809/1309/1809/22
Participant Growth - 30 Days
DateMembers
24:08:2026241
25:08:2026241
26:08:2026241
27:08:2026241
28:08:2026241
29:08:2026241
30:08:2026241
31:08:2026241
01:09:2026241
02:09:2026241
03:09:2026239
04:09:2026239
05:09:2026239
06:09:2026239
07:09:2026239
08:09:2026239
09:09:2026239
10:09:2026239
11:09:2026239
12:09:2026237
13:09:2026237
14:09:2026237
15:09:2026237
16:09:2026237
17:09:2026237
18:09:2026237
19:09:2026237
20:09:2026237
21:09:2026237
22:09:2026235
Participant Growth - Weekly
DateMembers
Week of 23:02:2026306
Week of 02:03:2026296
Week of 09:03:2026290
Week of 16:03:2026287
Week of 23:03:2026286
Week of 30:03:2026284
Week of 06:04:2026284
Week of 13:04:2026284
Week of 20:04:2026284
Week of 27:04:2026284
Week of 04:05:2026284
Week of 11:05:2026284
Week of 18:05:2026284
Week of 25:05:2026284
Week of 01:06:2026284
Week of 08:06:2026284
Week of 15:06:2026284
Week of 22:06:2026284
Week of 29:06:2026284
Week of 06:07:2026284
Week of 13:07:2026284
Week of 20:07:2026284
Week of 27:07:2026284
Week of 03:08:2026284
Week of 10:08:2026284
Week of 17:08:2026284
Week of 24:08:2026241
Week of 31:08:2026239
Week of 07:09:2026237
Week of 14:09:2026237
Week of 21:09:2026235
Participant Growth - Monthly
DateMembers
February 2026306
March 2026284
April 2026284
May 2026284
June 2026284
July 2026284
August 2026241
September 2026235
Participant Growth - Yearly
DateMembers
2026235

Day-wise increase

DayMembersIncreasePercentage
22:09:2026235-2-0.8%
21:09:202623700%
20:09:202623700%
19:09:202623700%
18:09:202623700%
17:09:202623700%
16:09:202623700%
15:09:202623700%
14:09:202623700%
13:09:202623700%
12:09:2026237-2-0.8%
11:09:202623900%
10:09:202623900%
09:09:202623900%
08:09:202623900%
07:09:202623900%
06:09:202623900%
05:09:202623900%
04:09:202623900%
03:09:2026239-2-0.8%
02:09:202624100%
01:09:202624100%
31:08:202624100%
30:08:202624100%
29:08:202624100%
28:08:202624100%
27:08:202624100%
26:08:202624100%
25:08:202624100%
24:08:2026241-43-15.1%

Xếp hạng

Yêu cầu đăng nhập

Frequently Asked Questions

Nhóm Telegram Hệ Thống Nhóm Động Trai Hư nói về gì?+

Hệ Thống Nhóm Động Trai Hư (@hethongnhomdongtraihu) là nhóm Telegram thuộc Nhóm Giáo dục trên tgdio. Xem xếp hạng, đánh giá và thống kê cộng đồng trước khi tham gia. Hiện có khoảng 235 thành viên trên tgdio.

Làm sao để tham gia Hệ Thống Nhóm Động Trai Hư (@hethongnhomdongtraihu)?+

Mở hồ sơ trên tgdio, dùng Join / Open in Telegram để tham gia @hethongnhomdongtraihu.

Hệ Thống Nhóm Động Trai Hư có phải nhóm Nhóm Giáo dục tốt không?+

Trên tgdio xem đánh giá, nhận xét, xếp hạng và hoạt động trước khi tham gia. Hiện có khoảng 235 thành viên trên tgdio. So sánh với nhóm Nhóm Giáo dục tương tự.

Xem thống kê Hệ Thống Nhóm Động Trai Hư ở đâu?+

Trên tgdio, mở @hethongnhomdongtraihu để xem thành viên, xếp hạng và đánh giá.