𝗦𝗵𝗶𝗻𝗲 𝗙𝗮𝗺𝗶𝗹𝘆 𝗚𝗿𝗼𝘂𝗽 Telegram Group photo

𝗦𝗵𝗶𝗻𝗲 𝗙𝗮𝗺𝗶𝗹𝘆 𝗚𝗿𝗼𝘂𝗽

@shine_talking_gpPublic Group

𝐎𝐰𝐧𝐞𝐫➡ @shine3824 [ဒီတစ်ကောင့်ပဲသုံးပါတယ် Admin Acc Sec Acc မရှိပါ] Channel➡ @shineonlineshop6 စကားပြော Group ပါ Gp ထဲ စျေးရောင်းရင် Ban ပါမယ်

Nhóm Kinh doanhTiếng ViệtViệt Nam

—

Online Users

356 (356 members)
Members
—
Rating
—
Online Users
Sep 23, 2026, 3:50 AM
Updated
May 6, 2026
Created
Stats

Bạn đang xem nội dung bằng tiếng Việt. Vui lòng thay đổi ngôn ngữ trang web để xem nội dung bằng các ngôn ngữ khác.

Group Information

Group Information
Group Name𝗦𝗵𝗶𝗻𝗲 𝗙𝗮𝗺𝗶𝗹𝘆 𝗚𝗿𝗼𝘂𝗽
Username@shine_talking_gp
CategoryNhóm Kinh doanh
LanguageTiếng Việt
CountryViệt Nam
Members356
Group TypePublic Group
Created6 thg 5, 2026
Last Updated23 thg 9, 2026 • 29 ngày trước
StatusActive

Xếp hạng

Xếp hạng toàn cầu
#926+13
Xếp hạng ngôn ngữ
#48+1
Xếp hạng danh mục
#105+2

Participant Growth

Total: 35630 Days growth: +215152.5%
08/2408/2909/0309/0809/1309/1809/22
Participant Growth - 30 Days
DateMembers
24:08:2026141
25:08:2026364
26:08:2026364
27:08:2026364
28:08:2026364
29:08:2026364
30:08:2026364
31:08:2026364
01:09:2026364
02:09:2026364
03:09:2026364
04:09:2026364
05:09:2026364
06:09:2026364
07:09:2026364
08:09:2026364
09:09:2026364
10:09:2026364
11:09:2026364
12:09:2026364
13:09:2026361
14:09:2026361
15:09:2026361
16:09:2026361
17:09:2026361
18:09:2026361
19:09:2026361
20:09:2026361
21:09:2026361
22:09:2026356
Participant Growth - Weekly
DateMembers
Week of 04:05:2026141
Week of 11:05:2026141
Week of 18:05:2026141
Week of 25:05:2026141
Week of 01:06:2026141
Week of 08:06:2026141
Week of 15:06:2026141
Week of 22:06:2026141
Week of 29:06:2026141
Week of 06:07:2026141
Week of 13:07:2026141
Week of 20:07:2026141
Week of 27:07:2026141
Week of 03:08:2026141
Week of 10:08:2026141
Week of 17:08:2026141
Week of 24:08:2026364
Week of 31:08:2026364
Week of 07:09:2026361
Week of 14:09:2026361
Week of 21:09:2026356
Participant Growth - Monthly
DateMembers
May 2026141
June 2026141
July 2026141
August 2026364
September 2026356
Participant Growth - Yearly
DateMembers
2026356

Day-wise increase

DayMembersIncreasePercentage
22:09:2026356-5-1.4%
21:09:202636100%
20:09:202636100%
19:09:202636100%
18:09:202636100%
17:09:202636100%
16:09:202636100%
15:09:202636100%
14:09:202636100%
13:09:2026361-3-0.8%
12:09:202636400%
11:09:202636400%
10:09:202636400%
09:09:202636400%
08:09:202636400%
07:09:202636400%
06:09:202636400%
05:09:202636400%
04:09:202636400%
03:09:202636400%
02:09:202636400%
01:09:202636400%
31:08:202636400%
30:08:202636400%
29:08:202636400%
28:08:202636400%
27:08:202636400%
26:08:202636400%
25:08:2026364+223+158.2%
24:08:202614100%

Xếp hạng

Yêu cầu đăng nhập

Frequently Asked Questions

Nhóm Telegram 𝗦𝗵𝗶𝗻𝗲 𝗙𝗮𝗺𝗶𝗹𝘆 𝗚𝗿𝗼𝘂𝗽 nói về gì?+

𝗦𝗵𝗶𝗻𝗲 𝗙𝗮𝗺𝗶𝗹𝘆 𝗚𝗿𝗼𝘂𝗽 (@shine_talking_gp) là nhóm Telegram thuộc Nhóm Kinh doanh trên tgdio. Xem xếp hạng, đánh giá và thống kê cộng đồng trước khi tham gia. Hiện có khoảng 356 thành viên trên tgdio.

Làm sao để tham gia 𝗦𝗵𝗶𝗻𝗲 𝗙𝗮𝗺𝗶𝗹𝘆 𝗚𝗿𝗼𝘂𝗽 (@shine_talking_gp)?+

Mở hồ sơ trên tgdio, dùng Join / Open in Telegram để tham gia @shine_talking_gp.

𝗦𝗵𝗶𝗻𝗲 𝗙𝗮𝗺𝗶𝗹𝘆 𝗚𝗿𝗼𝘂𝗽 có phải nhóm Nhóm Kinh doanh tốt không?+

Trên tgdio xem đánh giá, nhận xét, xếp hạng và hoạt động trước khi tham gia. Hiện có khoảng 356 thành viên trên tgdio. So sánh với nhóm Nhóm Kinh doanh tương tự.

Xem thống kê 𝗦𝗵𝗶𝗻𝗲 𝗙𝗮𝗺𝗶𝗹𝘆 𝗚𝗿𝗼𝘂𝗽 ở đâu?+

Trên tgdio, mở @shine_talking_gp để xem thành viên, xếp hạng và đánh giá.