𝙆𝙞ế𝙥 đỏ đ𝙚𝙣 ☂️ Telegram Group photo

𝙆𝙞ế𝙥 đỏ đ𝙚𝙣 ☂️

✔️LINK NHÓM: https://t.me/thienduongsancode57 ADMIN: @KyLanDen NHẬN GHIM BÀI THEO NGÀY / TUẦN / THÁNG NÓI KHÔNG VỚI SCAM❌❌ QTV CHỈ MANG TÍNH CHẤT GIAO LƯU💥💥 NHẬN GDTG FREE

—

Online Users

16.4k (16,445 members)
Members
—
Rating
—
Online Users
Oct 18, 2026, 10:13 PM
Updated
Feb 4, 2026
Created
Stats

Bạn đang xem nội dung bằng tiếng Việt. Vui lòng thay đổi ngôn ngữ trang web để xem nội dung bằng các ngôn ngữ khác.

Group Information

Group Information
Group Name𝙆𝙞ế𝙥 đỏ đ𝙚𝙣 ☂️
Username@thienduongsancode57
CategoryTin tức & Cập nhật
LanguageTiếng Việt
CountryViệt Nam
Members16,445
Group TypePublic Group
Created4 thg 2, 2026
Last Updated18 thg 10, 2026 • 3 ngày trước
StatusActive

Xếp hạng

Xếp hạng toàn cầu
#53084-16
Xếp hạng ngôn ngữ
#2099Không thay đổi
Xếp hạng danh mục
#1212-4

Participant Growth

Total: 16.4K30 Days growth: -5003%
09/1909/2409/2910/0410/0910/1410/18
Participant Growth - 30 Days
DateMembers
19:09:202616,945
20:09:202616,945
21:09:202616,857
22:09:202616,857
23:09:202616,857
24:09:202616,857
25:09:202616,857
26:09:202616,857
27:09:202616,857
28:09:202616,857
29:09:202616,857
30:09:202616,857
01:10:202616,857
02:10:202616,857
03:10:202616,857
04:10:202616,857
05:10:202616,857
06:10:202616,857
07:10:202616,857
08:10:202616,857
09:10:202616,857
10:10:202616,857
11:10:202616,857
12:10:202616,857
13:10:202616,857
14:10:202616,857
15:10:202616,857
16:10:202616,857
17:10:202616,857
18:10:202616,445
Participant Growth - Weekly
DateMembers
Week of 02:02:202614,915
Week of 09:02:202614,955
Week of 16:02:202614,960
Week of 23:02:202614,953
Week of 02:03:202614,638
Week of 09:03:202616,205
Week of 16:03:202617,532
Week of 23:03:202618,186
Week of 30:03:202618,186
Week of 06:04:202618,186
Week of 13:04:202618,186
Week of 20:04:202618,186
Week of 27:04:202618,186
Week of 04:05:202618,186
Week of 11:05:202618,186
Week of 18:05:202618,186
Week of 25:05:202618,186
Week of 01:06:202618,186
Week of 08:06:202618,186
Week of 15:06:202618,186
Week of 22:06:202618,186
Week of 29:06:202618,186
Week of 06:07:202618,186
Week of 13:07:202618,186
Week of 20:07:202618,186
Week of 27:07:202618,186
Week of 03:08:202618,186
Week of 10:08:202618,186
Week of 17:08:202618,186
Week of 24:08:202617,468
Week of 31:08:202617,251
Week of 07:09:202616,945
Week of 14:09:202616,945
Week of 21:09:202616,857
Week of 28:09:202616,857
Week of 05:10:202616,857
Week of 12:10:202616,445
Participant Growth - Monthly
DateMembers
February 202614,953
March 202618,186
April 202618,186
May 202618,186
June 202618,186
July 202618,186
August 202617,468
September 202616,857
October 202616,445
Participant Growth - Yearly
DateMembers
202616,445

Day-wise increase

DayMembersIncreasePercentage
18:10:202616.4K-412-2.4%
17:10:202616.9K00%
16:10:202616.9K00%
15:10:202616.9K00%
14:10:202616.9K00%
13:10:202616.9K00%
12:10:202616.9K00%
11:10:202616.9K00%
10:10:202616.9K00%
09:10:202616.9K00%
08:10:202616.9K00%
07:10:202616.9K00%
06:10:202616.9K00%
05:10:202616.9K00%
04:10:202616.9K00%
03:10:202616.9K00%
02:10:202616.9K00%
01:10:202616.9K00%
30:09:202616.9K00%
29:09:202616.9K00%
28:09:202616.9K00%
27:09:202616.9K00%
26:09:202616.9K00%
25:09:202616.9K00%
24:09:202616.9K00%
23:09:202616.9K00%
22:09:202616.9K00%
21:09:202616.9K-88-0.5%
20:09:202616.9K00%
19:09:202616.9K00%

Xếp hạng

Yêu cầu đăng nhập

Frequently Asked Questions

Nhóm Telegram 𝙆𝙞ế𝙥 đỏ đ𝙚𝙣 ☂️ nói về gì?+

𝙆𝙞ế𝙥 đỏ đ𝙚𝙣 ☂️ (@thienduongsancode57) là nhóm Telegram thuộc Tin tức & Cập nhật trên tgdio. Xem xếp hạng, đánh giá và thống kê cộng đồng trước khi tham gia. Hiện có khoảng 16.445 thành viên trên tgdio.

Làm sao để tham gia 𝙆𝙞ế𝙥 đỏ đ𝙚𝙣 ☂️ (@thienduongsancode57)?+

Mở hồ sơ trên tgdio, dùng Join / Open in Telegram để tham gia @thienduongsancode57.

𝙆𝙞ế𝙥 đỏ đ𝙚𝙣 ☂️ có phải nhóm Tin tức & Cập nhật tốt không?+

Trên tgdio xem đánh giá, nhận xét, xếp hạng và hoạt động trước khi tham gia. Hiện có khoảng 16.445 thành viên trên tgdio. So sánh với nhóm Tin tức & Cập nhật tương tự.

Xem thống kê 𝙆𝙞ế𝙥 đỏ đ𝙚𝙣 ☂️ ở đâu?+

Trên tgdio, mở @thienduongsancode57 để xem thành viên, xếp hạng và đánh giá.