Lẩu Riêu Đồng Telegram channel photo

Lẩu Riêu Đồng

@laurieu_dongPublic Channel

Lẩu Riêu Đồng shares Nấu ăn & Công thức updates and media on Telegram. Join to stay updated.

384

Last views

5.1k (5,137 subscribers)
Thành viên
—
Rating
24
Total Posts
Oct 16, 2026, 3:27 AM
Cập nhật
Apr 13, 2026
Created
Stats

Bạn đang xem nội dung bằng tiếng Việt. Vui lòng thay đổi ngôn ngữ trang web để xem nội dung bằng các ngôn ngữ khác.

Channel Information

Channel Information
Channel NameLẩu Riêu Đồng
Username@laurieu_dong
CategoryNấu ăn & Công thức
LanguageTiếng Việt
CountryViệt Nam
Thành viên5,137
Channel TypePublic Channel
Created13 thg 4, 2026
Last Updated16 thg 10, 2026 • 6 ngày trước
StatusActive

Xếp hạng

Xếp hạng toàn cầu
#488340-253
Xếp hạng ngôn ngữ
#10855-4
Xếp hạng danh mục
#1113-2

Tăng trưởng người đăng ký

Tổng cộng: 5.1K30 Days growth: -85414.3%
09/1609/2109/2610/0110/0610/1110/15
Tăng trưởng người đăng ký - 30 Days
DateSubscribers
16:09:20265,991
17:09:20265,991
18:09:20265,940
19:09:20265,940
20:09:20265,940
21:09:20265,940
22:09:20265,940
23:09:20265,940
24:09:20265,940
25:09:20265,940
26:09:20265,940
27:09:20265,940
28:09:20265,940
29:09:20265,940
30:09:20265,940
01:10:20265,940
02:10:20265,940
03:10:20265,940
04:10:20265,940
05:10:20265,940
06:10:20265,940
07:10:20265,940
08:10:20265,940
09:10:20265,940
10:10:20265,940
11:10:20265,940
12:10:20265,940
13:10:20265,940
14:10:20265,940
15:10:20265,137
Tăng trưởng người đăng ký - Weekly
DateSubscribers
Week of 13:04:20263,297
Week of 20:04:20263,297
Week of 27:04:20265,265
Week of 04:05:20265,265
Week of 11:05:20265,265
Week of 18:05:20264,900
Week of 25:05:20264,900
Week of 01:06:20264,900
Week of 08:06:20264,900
Week of 15:06:20264,900
Week of 22:06:20264,900
Week of 29:06:20265,681
Week of 06:07:20265,681
Week of 13:07:20265,681
Week of 20:07:20265,681
Week of 27:07:20265,681
Week of 03:08:20265,681
Week of 10:08:20265,681
Week of 17:08:20264,317
Week of 24:08:20264,317
Week of 31:08:20264,294
Week of 07:09:20265,991
Week of 14:09:20265,940
Week of 21:09:20265,940
Week of 28:09:20265,940
Week of 05:10:20265,940
Week of 12:10:20265,137
Tăng trưởng người đăng ký - Monthly
DateSubscribers
April 20263,297
May 20264,900
June 20264,900
July 20265,681
August 20264,294
September 20265,940
October 20265,137
Tăng trưởng người đăng ký - Yearly
DateSubscribers
20265,137

Bài đăng gần đây

Lẩu Riêu Đồng logo
Lẩu Riêu Đồng

17:45 17 thg 10, 2026

Video
🤩🤩🤩🤩⭐️🤩🤩🤩
🌟🌟🌟🌟🌟🌟🌟🌟

⭐️ TẢI APP NHẬN NGAY 28888K

🚀 CODE FREE MỖI GIỜ

📌 CASINO NẠP TẶNG NGAY 3% , HOÀN TRẢ LÊN ĐẾN 3%

😵 NHIỆM VỤ CHƠI VUI MỖI NGÀY - NHẬN THƯỞNG ĐÃ TAY 🔥

💘 TẢI 1.1.1.1 ĐỂ TRUY CẬP ỔN ĐỊNH MỌI NHÀ MẠNG

🌐 HỢP TÁC TÀI TRỢ 3 GÃ KHỔNG LỒ REAL MADRID, ATL. MADRID & FC BARCELONA MÙA GIẢI 2026–2027 🇪🇸 🇪🇸 🇪🇸

🌟🎁TÍCH ĐIỂM ĐỔI QUÀ🎁🌟

🤩🤩🤩🤩 XE SANG
🤩🤩🤩🤩 VINFAST LIMO GREEN

🤩🤩🤩🤩
🤩🤩🤩🤩 IPHONE 17
🤩🤩🤩🤩 PROMAX!
🤩🤩🤩🤩

❤️❤️❤️❤️❤️❤️
🌐 ĐĂNG KÝ NGAY : https://ln.run/yWlCXtltk88free
🤝TELE TỔNG ĐẠI LÍ : @dailytk88
💌CSKH24/7 : CSKH
💸KÊNH PHÁT CODE : https://t.me/tk88thongbao
👑KÊNH SOI CẦU VIP : https://t.me/TK88xsvip
💖 𝕋𝕂𝟠𝟠 𝔾𝕀𝔽 𝕍𝕌𝕀 💖 https://t.me/giftk88
479000
Lẩu Riêu Đồng logo
Lẩu Riêu Đồng

09:24 06 thg 9, 2026

Video
🦋🦋🦋🦋🦋🦋🦋🦋🦋🦋🦋🦋🦋
🤩🤩🤩 🤩🤩🤩🤩🤩🤩 🤩🤩🤩

🦋🦋🦋➖➖➖➖➖➖🦋🦋🦋

Gửi Các Anh Không Thích Ngủ 1 Mình, Khó Ngủ, Thì Book Em nhé, Hứa Không Làm Các Anh Thất Vọng

💝 Đồ Chơi Tình Yêu, Kẹo Ngậm❤️

🍭Tắm Tiên, Thuốc Tăng Sinh Lý❤️

🃏 Bài Tình Dục, 7749 Tư Thế❤️

🎯Bao Trọn 1 Đêm Không Nghĩ Cùng Anh❤️

✍️PHỤC VỤ 3 MIỀN ( NAM , TRUNG, BẮC✍️

👉 LIÊN HỆ NGAY CHO EM
CHECK BOOK: CSKH
CHECK BOOK: KỸ VIỆN TRẤN
252000
Lẩu Riêu Đồng logo
Lẩu Riêu Đồng

09:24 06 thg 9, 2026

Photo
🤩🤩🤩🤩⭐️🤩🤩🤩
🌟🌟🌟🌟🌟🌟🌟🌟

⭐️ MỪNG QUỐC KHÁNH 2/9 – BÙNG NỔ LÌ XÌ HÀNG TRĂM TỶ!

🚀 NHÂN ĐÔI ĐIỂM VIP – BỨT TỐC THĂNG HẠNG!

📌 ĐẶC QUYỀN QUỐC KHÁNH – ƯU ĐÃI NẠP TIỀN LÊN ĐẾN 50%!

😵 NHIỆM VỤ CHƠI VUI MỖI NGÀY - NHẬN THƯỞNG ĐÃ TAY 🔥

🌐 HỢP TÁC TÀI TRỢ 3 GÃ KHỔNG LỒ REAL MADRID, ATL. MADRID & FC BARCELONA MÙA GIẢI 2026–2027 🇪🇸 🇪🇸 🇪🇸

🌟🎁TÍCH ĐIỂM ĐỔI QUÀ🎁🌟

🤩🤩🤩🤩 XE SANG
🤩🤩🤩🤩 VINFAST LIMO GREEN

🤩🤩🤩🤩
🤩🤩🤩🤩 IPHONE 17
🤩🤩🤩🤩 PROMAX!
🤩🤩🤩🤩

❤️❤️❤️❤️❤️❤️
🌐 ĐĂNG KÝ NGAY : https://ln.run/yWlCXtltk88free
🤝TELE TỔNG ĐẠI LÍ : https://t.me/dailytk88
💌CSKH24/7 : CSKH
💸KÊNH PHÁT CODE : https://t.me/tk88thongbao
👑KÊNH SOI CẦU VIP : https://t.me/TK88xsvip
💖 𝕋𝕂𝟠𝟠 𝔾𝕀𝔽 𝕍𝕌𝕀 💖 https://t.me/giftk88
290000
Lẩu Riêu Đồng logo
Lẩu Riêu Đồng

09:24 06 thg 9, 2026

Video
🦋🦋🦋➖➖➖➖➖🦋🦋🦋

➖➖👍👍👍👍➖👍👍👍👍➖➖
🔤🔤🔤 🔤🔤🔤 🔤🔤🔤🔤 🔤🔤🔤🔤
🥰𝔾Á𝕀 𝔾Ọ𝕀 𝕊𝕀ℕℍ 𝕍𝕀Êℕ + 𝔾Á𝕀 𝕍Ăℕ ℙℍÒℕ𝔾 𝕡𝕙ụ𝕔 𝕧ụ 𝕥ừ 😕 đế𝕟 🤫😵 🌟
⚡️⚡️⚡️⚡️⚡️⚡️⚡️⚡️
🔽𝙶ử𝚒 𝚌á𝚌 𝚊𝚗𝚑 𝚌á𝚌 𝚗à𝚗𝚐 𝚐𝚞 𝚝ì𝚗𝚑 𝚌ả𝚖, 𝚍ị𝚞 𝚍à𝚗𝚐 🔽

🔞 𝚌ặ𝚙 𝚌𝚑â𝚗 𝚝𝚑ẳ𝚗𝚐 đẹ𝚙, 𝚍𝚊 𝚝𝚛ắ𝚗𝚐 𝚜ạ𝚌𝚑 𝚜ẽ 🔞

💗 𝚎𝚘 𝚋ụ𝚗𝚐 𝚐ọ𝚗 đẹ𝚙 💗

🦋 PHỤC VỤ 3 MIỀN NAM , TRUNG, BẮC 🦋

KHÔNG CỌC TIỀN DỊCH VỤ

✔️ CKECK SINH VIÊN : KỸ VIỆN TRẤN
✔️ CKECK SINH VIÊN : KỸ VIỆN TRẤN
✔️ CKECK SINH VIÊN : KỸ VIỆN TRẤN
432000
Lẩu Riêu Đồng logo
Lẩu Riêu Đồng

09:24 06 thg 9, 2026

Photo
🤩🤩🤩🤩⭐️🤩🤩🤩
🌟🌟🌟🌟🌟🌟🌟🌟

⭐️ MỪNG QUỐC KHÁNH 2/9 – BÙNG NỔ LÌ XÌ HÀNG TRĂM TỶ!

🚀 NHÂN ĐÔI ĐIỂM VIP – BỨT TỐC THĂNG HẠNG!

📌 ĐẶC QUYỀN QUỐC KHÁNH – ƯU ĐÃI NẠP TIỀN LÊN ĐẾN 50%!

😵 NHIỆM VỤ CHƠI VUI MỖI NGÀY - NHẬN THƯỞNG ĐÃ TAY 🔥

🌐 HỢP TÁC TÀI TRỢ 3 GÃ KHỔNG LỒ REAL MADRID, ATL. MADRID & FC BARCELONA MÙA GIẢI 2026–2027 🇪🇸 🇪🇸 🇪🇸

🌟🎁TÍCH ĐIỂM ĐỔI QUÀ🎁🌟

🤩🤩🤩🤩 XE SANG
🤩🤩🤩🤩 VINFAST LIMO GREEN

🤩🤩🤩🤩
🤩🤩🤩🤩 IPHONE 17
🤩🤩🤩🤩 PROMAX!
🤩🤩🤩🤩

❤️❤️❤️❤️❤️❤️
🌐 ĐĂNG KÝ NGAY : https://ln.run/yWlCXtltk88free
🤝TELE TỔNG ĐẠI LÍ : https://t.me/dailytk88
💌CSKH24/7 : CSKH
💸KÊNH PHÁT CODE : https://t.me/tk88thongbao
👑KÊNH SOI CẦU VIP : https://t.me/TK88xsvip
💖 𝕋𝕂𝟠𝟠 𝔾𝕀𝔽 𝕍𝕌𝕀 💖 https://t.me/giftk88
430000
Lẩu Riêu Đồng logo
Lẩu Riêu Đồng

11:40 29 thg 4, 2026

Video
1 đêm bay lắc tê buồi cùng bé 2k5 xăm nhện hư hỏng
999001
Lẩu Riêu Đồng logo
Lẩu Riêu Đồng

11:40 29 thg 4, 2026

Video
🥲🫢😝😜 🤨😝😟😋🤩🤩🤩🤩🤩
🤩🤩🤩🤩🤩🤩🤩🤩🤩🤩🤩🤩🤩🤩

Chiều chuộng tới bến, Lên ĐỈNH KỊCH NÓC "hút cạn" mọi âu lo của anh em: ❤️🚩QUY TRÌNH "LÊN ĐỈNH" CÁC BƯỚC Bú liếm cực phê, Cosplay Sexy,Trườn ngực, siêu kích thích, Nuru trườn lướt trên cơ thể . Da chạm da, trơn tuột, phê đến từng tế bào,dùng lưỡi điêu luyện, liếm cột, xoáy nòng,Bé ngậm Sâu - Lút Cán ĐẶC BIỆT cho phép thư giãn lên đến 3 SHOT. (Vắt kiệt binh tình, bao sướng cho anh em nào khỏe)
❤️Gu nào cũng có: từ 2k7 non tơ, loli mình dây đến xôi thịt bốc lửa (Full dàn hot girl đang chờ).🔥🔥

❤️Tham Gia Nhóm Check Đào
❤️❤️❤️❤️ Vào Tại Đây
❤️❤️❤️❤️ Vào Tại Đây
1,000000
Lẩu Riêu Đồng logo
Lẩu Riêu Đồng

11:40 29 thg 4, 2026

Video
Lén vợ đụ vào bím bạn thân của cô ấy
1,040000

Showing 24 of 24 posts

Xếp hạng

Yêu cầu đăng nhập

Frequently Asked Questions

Kênh Telegram Lẩu Riêu Đồng nói về gì?+

Lẩu Riêu Đồng (@laurieu_dong) là kênh Telegram thuộc danh mục Nấu ăn & Công thức trên tgdio. Xem xếp hạng, đánh giá, nhận xét và bài đăng trước khi đăng ký. Hiện có khoảng 5.137 người đăng ký trên tgdio.

Làm sao để tham gia Lẩu Riêu Đồng (@laurieu_dong)?+

Mở hồ sơ trên tgdio, dùng Join / Open in Telegram để đăng ký @laurieu_dong miễn phí.

Lẩu Riêu Đồng có phải kênh Nấu ăn & Công thức tốt không?+

Trên tgdio hãy xem đánh giá, nhận xét, xếp hạng và bài đăng của Lẩu Riêu Đồng trước khi tham gia. Hiện có khoảng 5.137 người đăng ký trên tgdio. So sánh với các kênh Nấu ăn & Công thức tương tự.

Xem thống kê và bài đăng Lẩu Riêu Đồng ở đâu?+

Trên tgdio, mở trang @laurieu_dong để xem thống kê, xếp hạng, đánh giá và bài đăng.