Ofertas Adrenaline Telegram channel photo

Ofertas Adrenaline

@ofertasadrenalinePublic Channel

Grupo para divulgar as principais ofertas de hardware e games. ⚠️ Este grupo divulga links de afiliados. Podemos receber comissão pelas compras realizadas, sem custo adicional para você. Os valores podem alterar após a divulgação.

1.8k

Last views

74.5k (74,497 subscribers)
Thành viên
—
Rating
70
Total Posts
Oct 20, 2026, 6:08 PM
Cập nhật
Mar 30, 2026
Created
Stats

Bạn đang xem nội dung bằng tiếng Việt. Vui lòng thay đổi ngôn ngữ trang web để xem nội dung bằng các ngôn ngữ khác.

Channel Information

Channel Information
Channel NameOfertas Adrenaline
Username@ofertasadrenaline
CategoryApp Premium, Mod APK & Game
LanguageTiếng Việt
CountryViệt Nam
Thành viên74,497
Channel TypePublic Channel
Created30 thg 3, 2026
Last Updated20 thg 10, 2026 • Hôm qua
StatusActive

Xếp hạng

Xếp hạng toàn cầu
#163181-4034
Xếp hạng ngôn ngữ
#3163-89
Xếp hạng danh mục
#920-27

Tăng trưởng người đăng ký

Tổng cộng: 74.5K30 Days growth: -540.1%
09/2109/2610/0110/0610/1110/1610/20
Tăng trưởng người đăng ký - 30 Days
DateSubscribers
21:09:202674,551
22:09:202674,551
23:09:202674,551
24:09:202674,551
25:09:202674,551
26:09:202674,551
27:09:202674,551
28:09:202674,551
29:09:202674,551
30:09:202674,551
01:10:202674,551
02:10:202674,551
03:10:202674,551
04:10:202674,551
05:10:202674,551
06:10:202674,551
07:10:202674,551
08:10:202674,551
09:10:202674,551
10:10:202674,551
11:10:202674,551
12:10:202674,551
13:10:202674,487
14:10:202674,487
15:10:202674,487
16:10:202674,487
17:10:202674,487
18:10:202674,487
19:10:202674,487
20:10:202674,497
Tăng trưởng người đăng ký - Weekly
DateSubscribers
Week of 30:03:202673,439
Week of 06:04:202673,409
Week of 13:04:202673,302
Week of 20:04:202673,274
Week of 27:04:202673,274
Week of 04:05:202673,274
Week of 11:05:202673,267
Week of 18:05:202673,267
Week of 25:05:202673,267
Week of 01:06:202673,534
Week of 08:06:202673,534
Week of 15:06:202673,584
Week of 22:06:202673,580
Week of 29:06:202673,580
Week of 06:07:202673,580
Week of 13:07:202673,870
Week of 20:07:202673,989
Week of 27:07:202674,010
Week of 03:08:202674,010
Week of 10:08:202674,010
Week of 17:08:202674,273
Week of 24:08:202674,299
Week of 31:08:202674,478
Week of 07:09:202674,478
Week of 14:09:202674,551
Week of 21:09:202674,551
Week of 28:09:202674,551
Week of 05:10:202674,551
Week of 12:10:202674,487
Week of 19:10:202674,497
Tăng trưởng người đăng ký - Monthly
DateSubscribers
March 202673,492
April 202673,274
May 202673,267
June 202673,580
July 202673,989
August 202674,299
September 202674,551
October 202674,497
Tăng trưởng người đăng ký - Yearly
DateSubscribers
202674,497

Bài đăng gần đây

Showing 30 of 70 posts

Xếp hạng

Yêu cầu đăng nhập

Frequently Asked Questions

Kênh Telegram Ofertas Adrenaline nói về gì?+

Ofertas Adrenaline (@ofertasadrenaline) là kênh Telegram thuộc danh mục App Premium, Mod APK & Game trên tgdio. Xem xếp hạng, đánh giá, nhận xét và bài đăng trước khi đăng ký. Hiện có khoảng 74.497 người đăng ký trên tgdio.

Làm sao để tham gia Ofertas Adrenaline (@ofertasadrenaline)?+

Mở hồ sơ trên tgdio, dùng Join / Open in Telegram để đăng ký @ofertasadrenaline miễn phí.

Ofertas Adrenaline có phải kênh App Premium, Mod APK & Game tốt không?+

Trên tgdio hãy xem đánh giá, nhận xét, xếp hạng và bài đăng của Ofertas Adrenaline trước khi tham gia. Hiện có khoảng 74.497 người đăng ký trên tgdio. So sánh với các kênh App Premium, Mod APK & Game tương tự.

Xem thống kê và bài đăng Ofertas Adrenaline ở đâu?+

Trên tgdio, mở trang @ofertasadrenaline để xem thống kê, xếp hạng, đánh giá và bài đăng.